Coffeehouse for desis
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

A temple for MGR

2 posters

Go down

A temple for MGR Empty A temple for MGR

Post by sambarvada Wed Jul 13, 2011 10:28 pm

http://www.dinamalar.com/Supplementary_detail.asp?id=6018&ncat=2

===> The fan spent Rs. 3 lakhs on the temple for his idol.

sambarvada

Back to top Go down

A temple for MGR Empty Re: A temple for MGR

Post by Guest Wed Jul 13, 2011 10:42 pm

Can't you find the article written in English Sara Boij? You posted this on CH, I think only Maria can read Tamil.

Guest
Guest

Back to top Go down

Post by Hellsangel Wed Jul 13, 2011 11:56 pm

sennai puthuppettaiyaich sernthavar kalai vaanan. siruvayathil, thinamalar paththirikaiyai veedu, veedaaga podum peppar paiyanaaga than vaazhkkaiyai aarampiththavar; inraikku, sila vaarap paththirikaikalin mukavaraakavum, virpanai yaalaraakavum seyalpadukiraar. tharpodhu ivarukku, aimpadhu vayathaakirathu.
ivar, yem.ji.aarai siruvayathil, moondru murai thooraththil irundhu paarththullaar. paarththathu muthale avar meethu inam puriyaadha paasam; andha paasam naaladaivil pakthiyaaga malarndhadhu.
than sondha selavil yem.ji.aar., padam potta saavik koththu, pilaastik stikkar adiththu, paarppavarkalidam koduththu vandhaar. innilai yil, ivarukku thirumanam nadanthathu. "yem.ji.aar., thunai ' yenru potte paththirigai adiththaar.
manaiviyaaga vandha saanthi ithaippatri ketka, avaridam, ivar yem.ji.aar., pukazh paada, konja naalil avarum yem.ji.aar., paktharaaki vittaar.
piraku, iruvarum serndhu pesum podhu saavik koththu, "stikkar' yenru selavidum panaththai serththu vaiththu, nirantharamaaga yethaavathu seiyalaame yenru yosiththa pothuthaan, yem.ji.aarukku kovil kattum aidiyaa vanthathu.
"intha aidiyaa sarithaanaa?' yenru, yem.ji.aaridam pazhakiyavarkal - pazhakaathavarkal, arasiyalil iruppavarkal - illaathavarkal, thiraith thuraiyai saarnthavarkal yenru palaridamum karuththu kettaar kalaivaanan. oruvar koota nee seivathu thappaana seyal yenro, muttaalthanamaana seyal yenro sollavillai. avar irandhu ivvalavu varudankalaana pirakum, avar meethu makkal ivvalavu apimaanam vaiththullanar yenraal, avar kovil katti kumpida vendiyavardhaan yenra than yennaththai uruthi seithaar.
melum, yem.ji.aar., vaazhndha raamaavaram thottaththirku poi irukkiraar. avar vaazhndha veettai paarththathum, moondru murai muthalvaraaga irunthavar, yevvalavu yelimaiyaaga vaazhndhu irukkiraar yenru yenniyavar, kovil kattum than yennaththai seyalpaduththa thuvanginaar.
thanakku varum varumaanaththil, siriya vaadakai veettilthaan inraikkum vasikkiraar kalaivaanan; aanaal, yem.ji.aarukku sondha idaththil kovil katta vendum yenru aasaippattaar.
than semippu, manaiviyin nakai yenru anaiththaiyum vitru, theriya, moondru latcha roopaai panaththai vaiththu, sennai muzhuvathum sutriyum atharkaana idam kidaikkaadhadhaal konjam, konjamaai nakarndhu kadaisiyil thiruninravoor, naththammettil, mukkaal kiravundu vaankip pottaar.
piraku nalla naal paarththu, kovilukkaana poomi poojaiyum pottaar. ivarathu intha muyarchiyai kelvippatta yem.ji.aar., paktharkal, pala pakuthikalilum irundhu vandhu kalandhu kondanar.
mikavum unarvupoorvamaaga nadandha intha vizhaavin niraivaaga, appothe konjam thokai vasoolaaga, kovil kattum pani thuvangiyadhu.
ippadi kidaiththa panaththai pottu, yezhu maadhamaaga kattiyathil ippodhu arulmiku yem.ji.aar., aalayam kampeeramaaga yezhundhu nirkiradhu.
arulmiku yem.ji.aar., aalayam yenra peyar valaivin keezh, iru kuzhanthaikaludan yem.ji.aar., saththunavu saappidum padam idam petrulladhu. atharku keezh, vettaikkaaran padaththil idam perum, "poomiyil neraaga vaazhpavar yellorum saamikku nikarallavaa, pirar thevai arindhu kondu, vaarik koduppavarkal theivaththin pillai illaiyaa...' yenra varikal idam petrulladhu.
kovilinul mun mandapam, athai thaandiyathum varakkoodiya karuvaraiyil, aaradi uyaraththirku yem.ji.aar., kaiyai uyarththi arulpaalippadhu pondra palinku silai idam perukirathu. atharku munpaaga apishekaththirkaaga, irandu adi uyaraththil kiraanait kallaal aana urchavar silai amaiya irukkiradhu.
irandu silaikalum raajasthaanil thayaaraaki varukirathu.
silaikal vanthathum athai, 48 naal palveru poojaip porutkalil vaiththirukka vendum. intha naatkalil kovilukku, "peyinding' pondra vittup pona velaikal seidhu mudikkappadum.
ithu yellaam mudindhu, aakast maathaththil yem.ji.aar., kovil, avarathu paktharkalukkaaga thirandhu vidappadum. thinamum iru velai, archakarai vaiththu poojai nadaipera irukkiradhu.
"innum konja naalthaan yenakku intha sennai vaazhkkai. piraku naanum, yen manaiviyum yem.ji.aar., kovilil sevai seiya yengalai muzhumaiyaaga arppaniththuk kolvom...' yenkiraar kalaivaanan.
intha kovil kattuvatharkaaka ithuvarai yaaridamum ivar nankotai kettadhu illai; aanaal, yem.ji.aar., paktharkal manamuvandhu yevvalavu koduththaalum ithayappoorvamaaga yerruk kolkiraar.
yem.ji.aarudan pazhaki, avaraal latsak kanakkil, kotik kanakkil payan petravarkal niraiya per irunthaalum, thooraththil irundhu paarththe pakthi konda kalaivaananukku mattumthaan kovil katta vendum, avarai karpooram kaatti kumpida vendum yenru thonri irukkiradhu.
iththanaikkum kalaivaanan mikach saathaaranamaanavardhaan. aanaal, ippadi oru asaathaaranamaana velaiyai seidhu varukiraar. yeppadi ithu saaththiyam yenra kelvikku,
Hellsangel
Hellsangel

Back to top Go down

Post by Hellsangel Wed Jul 13, 2011 11:56 pm

You can do the rest. You are welcome.
Hellsangel
Hellsangel

Back to top Go down

Post by Sponsored content

Sponsored content